Loading ...

logo

hyperbaric o2 magani

Ɗaya daga cikin shahararrun magunguna masu zuwa a kwanakin nan shine hyperbaric oxygen far, wanda kuma aka sani da HBOT. Wannan maganin da ba a saba ba ya ƙunshi numfashi a cikin 100% oxygen a cikin ɗakin da aka matsa don tsawon lokaci mai tsawo, yawanci yana ɗauka daga sa'a ɗaya zuwa ƙarin lokaci. Babban mahimmancin HBOT shine don cika kyallen takarda da sel tare da oxygen (wanda ba za mu iya yin ko da yayin da muke numfashi da kyau) Wannan haɓakar iskar oxygen zuwa kyallen takarda an sanya shi don ba da fa'idodi da yawa na warkewa, kuma shirye-shiryen yanzu suna kan hanya don faɗaɗa HBOT. alamomi daga amfani da shi na gargajiya zuwa nau'ikan cututtuka waɗanda a baya ba su da wata alama ta hanyar bincike-binciken matakin gwaji na asibiti kamar farfadowa da bugun jini ko raunin kwakwalwa.

Bincika Yadda HBOT ke Aiki

Menene HBOT yayi kama da injiniyoyinsa, kuma suna da rikitarwa? Mutumin yana zaune a cikin ɗaki mai kauri ko taushi sannan yana numfashi a cikin tsantsar iskar oxygen sama da matsa lamba na yanayi. Mafi girman matsin lamba wanda ake gudanar da iskar oxygen yana ba shi damar narkar da shi da sauri da sauri cikin ruwa na ruwa da kyallen jikin jiki, amma baya sauri fiye da apnea ko yanayin hyperbaric normobaric. Saboda yawancin matakan iskar oxygen da yawa, wannan yana da fa'idodi da yawa waɗanda aka danganta ga mafi kyawun ɗaukar O2.

Me yasa zabar maganin hyperbaric o2 na rana?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu