Loading ...
Kamfanonin da suka dogara da samun iskar oxygen na iya yiwuwa su ci gaba da aiki tare da injin samar da iskar oxygen na masana'antu, abin da ake amfani da shi musamman don samar da iskar gas mai daraja. Wannan na'ura mai ban mamaki tana tsotse iska, ta raba ta zuwa iskar gas guda biyu na farko wadanda sune nitrogen da oxygen. Wannan hanyar rabuwa, wanda aka bayyana don sauƙi azaman rabuwar iska. Wannan bi da bi, yana ba wa masana'antu ingantaccen tushen iskar oxygen don ba da damar aikin su.
Babban fa'idar yin amfani da injin samar da iskar oxygen na masana'antu nan da nan a cikin shuka zai iya adana kuɗi mai yawa. Tare da masu samar da iskar oxygen a cikin masana'antu, ba sa buƙatar ɗaukar iskar gas mai tsada ko jigilar shi daga sassa masu nisa. Yana rage farashin iskar oxygen, wanda zai iya ƙarawa. Kuma tunda ana samun janareta a wurin, masana'antu na iya samar da iskar oxygen kamar yadda kuma lokacin da ake buƙata. Don haka, ba sa adana iskar oxygen da yawa fiye da abin da zai iya zuwa sharar gida. Idan suna buƙatar shi a wannan takamaiman lokacin, to, kawai abin da ake buƙata shine samar da adadin iskar oxygen da ya dace.
Suna Wulakanta Muhalli ta hanyoyi da yawa, Kuma don haka An yi amfani da su don samar da iskar oxygen na Masana'antu waɗanda zasu iya Taimakawa da Haɓaka masana'antu don zama ƙarin yanayin muhalli. Suna amfani da rabuwar iska don samar da iskar oxygen tare da ƙarancin makamashi mai nisa fiye da hanyoyin gargajiya na yin iskar oxygen. Irin waɗannan na'urori suna ba da damar ƙarancin aiki na makamashi, wanda ke ƙazantar da muhalli a cikin ƙaramin adadin kuma yana da ƙarancin lalacewa ga duniyar duniyar. Baya ga haka, ta hanyar rage bukatar jigilar iskar oxygen wadannan injinan sun kuma kara rage gurbatar da manyan motoci da sauran ababen hawa da ake amfani da su da sufuri. Wannan, hanyar sadarwa ta caji da ke tallafawa wannan babban motsi zuwa motocin lantarki da masana'antar wutar lantarki da ke aiki mafi tsabta (wanda za su kasance a matsayin wuraren wutar lantarki tare da ƙarancin hayaƙi), yana nufin ana iya tafiyar da masana'antu ta hanyoyin da suka fi dacewa ga Duniya.
Nawa masana'antar iskar oxygen bisa ga buƙatar wancan daban, don haka bari mu fahimci yadda za mu iya amfani da shi kalori Wasu na iya buƙatar ƙari kuma wasu na iya buƙatar kaɗan kaɗan. Duk wani injin samar da iskar oxygen na masana'antu za a iya daidaita shi zuwa takamaiman bukatun kowane masana'anta. Ta hanyar tura janareta, masana'anta na iya samun ko dai babban kwararar samar da iskar oxygen ko ma haifar da wani nau'in iskar gas na musamman a ƙarƙashin yanayin matsa lamba. Wannan sassauci yana tabbatar da cewa kowace shuka ta karɓi daidai abin da take buƙata don gudana cikin sauƙi.
Oxygen mai tsabta da tsabta yana da mahimmanci a cikin masana'antu don kiyaye samarwa da kyau. Tsaftar iskar oxygen da ake samu daga wannan injin samar da iskar oxygen na masana'antu yana da yawa sosai. Yana samun wannan ta hanyar amfani da fasaha na fasaha wanda ke rarraba iska daidai. Wannan shi ne dalilin da ya sa masana'antu da yawa ke dogara ga irin wannan fasaha, saboda yana ba da tabbacin cewa duk wani iskar oxygen da suka saya zai zama mai tsabta kuma marar gurɓata. Wannan amana yana da mahimmanci saboda yana ba su damar yin aiki zuwa matsayi mai girma kuma yana tabbatar da cewa tsarin su na iya, galibi yana aiki lafiya.
Tsarin janareta na iskar oxygen na masana'antar bayan-sayar yana ba da garantin saurin amsawa ga kowane al'amura a cikin sa'o'i 24 da ƙuduri a cikin mafi ƙarancin lokaci. SUNNY YOUNG yana ɗaukar sabis na tallace-tallace bayan-tallace-tallace zuwa masu samar da nitrogen/oxygen da sauran kayan aikin da mu ke bayarwa. SUNNY YOUNG ta himmatu wajen samarwa abokan cinikinmu mafita na rabuwar iska wanda ya fi dogaro, araha da aiki.
SUNNY YOUNG yana ba da kewayon PSA Nitrogen da Oxygen Generators. Hakanan suna da Nitrogen Membrane da Oxygen Generators, Tsarin Tsabtace Nitrogen da ƙari. Ana amfani da waɗannan da yawa a cikin masana'antar samar da iskar oxygen na masana'antu da iskar gas, da sinadarai da lantarki. karfen karfe. gawayi. magunguna. sararin samaniya. motoci. gilashin da robobi. abinci. Magungunan likita. hatsi.
Mu masu samar da iskar oxygen ne na masana'antu tare da gwaninta fiye da shekaru 10. muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda koyaushe a hannunku. Injiniyoyin tallace-tallace za su yi nazari sosai kan buƙatun ku kuma su samar da mafi kyawun mafita. Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT; Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY; Nau'in biyan kuɗi da aka karɓa: T/T/L/C/Western Union/Languages A cikin yaren magana: Turanci, Sinanci
Tare da shekarun da suka gabata na masana'antar iskar oxygen ta masana'antu a cikin bincike da haɓakawa a cikin fasahar rabuwar iska da kuma mafita mai yawa a cikin masana'antu daban-daban, mun himmatu wajen samar wa abokan cinikinmu ƙarin abin dogaro, farashi mai tsada, mafi dacewa da ƙwararrun iskar gas. Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda koyaushe a shirye suke don taimaka muku. Injiniyoyin tallace-tallace za su yi nazari sosai kan bukatunku kuma su samar muku da mafita masu dacewa.
Haƙƙin mallaka © SUNNY YOUNG Duk Haƙƙin mallaka