Loading ...

logo

n2 compressors

N2 compressors suna da matukar amfani ga masana'antu da masana'antu waɗanda muke gani a ko'ina a kusa da mu. Suna da mahimmanci don kusan dalili guda ɗaya, kuma hakan yana ceton kuɗi da kuzari. Za su iya yin tanadi akan nau'ikan makamashin da ake buƙata a al'ada don sarrafa masana'anta lokacin da suke amfani da kwampreso na N2. Ba wai kawai don adana kuɗi akan lissafin makamashin su ba, har ma zai ba su damar haɓaka riba gaba ɗaya. Ajiye kuɗin masana'antu suna buƙatar saka hannun jari a wani wuri [a cikin kasuwancin su]

Haɓaka inganci wani babban dalili ne na amfani da kwampressors N2. Tsarukan Swing Adsorption (PSA) don tsire-tsire masu samar da iskar Nitrogen sun bambanta a matsayin N2 Compressors tunda wannan injin ne wanda ke yin tasiri sosai kuma yana yanke shawarar sifofin man nitrogen don amfani da shi ta hanyoyi da yawa. Yawancin masana'antu suna buƙatar wannan, saboda ana amfani da iskar nitrogen a masana'antu da yawa kamar tattara kayan abinci da masana'antar lantarki. Wadannan masana'antu za su iya amfani da kwampreso na N2 don tabbatar da cewa samfuran su na da inganci, kuma ba su ƙunshi duk wani kayan da ba a so ko ƙazanta. A cikin kalmomi masu sauƙi, amincin abin da kuka saya ya fi dogara.

Amfanin N2 compressors don aikace-aikacen masana'antu

Duk da haka, iskar nitrogen na iya haɗawa da tururin ruwa na O2 da sauran ƙazanta Waɗannan ƙazanta na iya haifar da gazawar hanyoyin samar da layin da kuma lalata ingancin samfur. Kuma a nan ne N2 compressors suka shiga! Wadannan guda biyu suna taimakawa, wajen fitar da wadannan iskar gas din da ba a so da kuma tabbatar da cewa iskar iskar iskar gas da ake amfani da ita a masana'anta na da tsafta. Wannan yana tabbatar da cewa iskar nitrogen ba ta gurɓata ba, yana jagorantar masana'antu don yin aiki yadda ya kamata kuma a samar da samfuran inganci ga abokan cinikin su.

Waɗannan compressors na N2 suna samuwa ta kowane nau'i, girma da ƙira. Waɗannan nau'ikan na'urorin jigilar kayayyaki suna da ma'ana da yawa kuma ana iya amfani da su a aikace-aikacen masana'antu iri-iri. An tsara wasu kwampreso na N2 don aikace-aikacen matsa lamba kuma wasu ana yin su a ƙarƙashin ƙananan yanayi. Hakan na nufin kusan duk wata masana'anta da ke can za su sami injin kwampreso na N2 don dacewa da bukatunsu na musamman.

Me yasa zabar compressors na rana n2?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu